Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

[Review game] ENDER LILIES: Quietus of the Knights

bởi kkkk

27 May 2022

1116

0

được liên kết với bài viết ENDER LILIES: Quietus of the Knights

ender lilies: quietus of the knights

Đầu tiên thì đây chỉ là chia sẻ cá nhân của mình thôi và mình thấy game này rất hay nên muốn giới thiêu sơ qua cho những bạn chưa biết. Để mà nói thì đồ họa hay về gameplay thì cũng tùy cảm nhận mỗi người với mình thì đồ họa game không quá lung linh sắc nét nhưng nó có một sự cuốn hút của riêng mìn, nhưng khi kết hợp với cốt truyện và âm nhạc thì nó thật sự rất tuyệt vời cho mình một cảm xúc rất mãnh liệt nhất là với cốt truyện của game được thể hiện qua những bức thư hay những lời kể của NPC khác khá là chắp và nhưng với tốc độ của game chúng ta sẽ có thời gian để đọc và suy ngẫm hoặc là khoẳng khắc khi giết boss những mẩu truyện ngắn nhưng lại rất ý nghĩa và đậm tình người có những NPC có câu truyện của mình rất cảm động,kể cả với nhân vật chính của chúng ta một cô bé nhỏ nhắn,thánh thiện,và rất đáng thương được sinh ra vì mục đích chính trị ( mình ko muốn tiết lộ nhiều ) đã phải gánh trong mình trọng trách to lớn càng chơi game cảm xúc của mình càng bị chìm xuống nỗi đau của một cô bé chưa đến tuổi trưởng thành đã phải chịu nhiều đau đớn mọi người thật sự nên chơi để cảm nhận mình xin cảm ơn mọi người đã đọc bài viết khá nhảm của mình ..........

Review game nên trải nghiệm chơi và nếu được hay cố gắng mua ủng hộ nhà phát triển nha :v

Chatbox