Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Radmin gây lỗi mạng no internet, secured nhưng mạng vẫn dùng được

bởi SaitohTedofu

15 September 2021

9765

18

Em tải Radmin VPN về chơi coop. Lúc đầu ko sao, nhưng qua ngày hôm sau bật máy chơi thì thấy mạng no internet access (hay secured) nhưng mạng vẫn dùng đc. Em có lên diễn đàn Radmin VPN để hỏi nhưng bên kia chỉ trả lời qua loa nên em chịu.

Radmin gây lỗi mạng no internet, secured nhưng mạng vẫn dùng được

• nhat Thành viên

mình cũng bị lỗi giống vậy nhưng fix được rồi, bằng cách thay đổi DNS. bạn xem video này: https://youtu.be/_-gff2j74Ag

• khi nào mới ra bản cr@ck của lost judgment vậy

• Bạn tải radmin lại bth, xong vô phần change adapter option disable radmin trong đó đi là ok

• Phat Thành viên

bác thử bật cái window defender rồi tắt bật lại máy đi bác, e cũng bị tương tự nhưng fix được rồi.

• vào network connection trên control panel rồi disable radmin là hết... nó chỉ là lỗi hiển thị thôi mà :Đ

• Bạn fix được chưa nhỉ??? máy mình hiện cũng đang dính cái này =(( méo nghe đc spotify cayy vl

• Mình cũng bị lỗi này, cái này thường làm 1 số thứ đi kèm với win báo không có mạng nên không chạy
    hoặc netflix trên store cũng không cho xem
    ai có cách fix không ạ?

• bạn sửa được chưa, hiện tại mình dùng trên pc và cũng đang bị lỗi này với radmin vpn

• Admin Quản trị viên

@Cường Thì kệ nó đi. Mạng vẫn xài bt còn gif

• @Admin ad fix được lỗi này chưa ạ, lỗi hiển thị mà nhiều ứng dụng nó không chạy được

• Nếu mình đoán không nhầm thì bạn đang dùng laptop acer thì phải, mình có test phần mềm này trên laptop hp và acer kết quả laptop hp vẫn bình thường còn acer thì mất mạng tại biểu tượng đó thoy chứ vẫn có internet bình thường. Lỗi này chỉ ảnh hưởng là không dùng được Troubleshoot trong settings thoy chứ cũng ko có vấn đề gì lớn lắm

• @Lê Kim Quí Mình đang dùng laptop ASUS ROG Strix G G731 VEV089T (i7-9750H), mình đã thử troubleshoot và nó ko sửa đc, nếu để troubleshoot reset lại máy thì mạng mất kết nối hoàn toàn và mình phải cài lại win mới sửa lại đc

• SW (Bá) Quản trị viên

thì chắc lỗi hiển thị thôi chứ có sao đâu bạn, vậy bạn thử gỡ radmin ra xem nó có trở lại bt không?

Chatbox