Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi update

25 September 2020

2278

21

được liên kết với bài viết Medieval Dynasty

Lỗi update

Lỗi update

Lỗi update

Em gặp trường hợp này khi update từ v6 lên v7, sau khi đóng thông báo thì update chạy ko dừng, em có làm thiếu ở đâu ko ạ

• Boo Quản trị viên

ông cứ dọn cái ổ C bớt lại đi, rồi giải nén game với update, chạy update lại :)) để C trống tầm 6-8 GB ấy, gì mà đỏ lòm thế :v

• @Boo cảm ơn đã góp ý, nhưng tôi đợi admin phản hổi đã, dù gì update app cũng do các anh ấy làm, nhất định các anh ấy hiểu rõ nhất

• Admin Quản trị viên

@Nguyễn Dũng Boo nói đúng đấy. Làm theo đi bạn. Mình dường như phát hiện ra rồi nhưng nó cũng méo phải nguyên nhân. Bạn cứ xóa bớt trong C đi

• Admin Quản trị viên

Dường như mình phát hiện ra rồi, bạn click chuột phải vô ổ C, chụp cái Properties lên mình xem.

• Admin Quản trị viên

Bạn chụp cái Document bạn lên luôn cho mình xem thử

• Boo Quản trị viên

Show hết dung lượng còn lại của các ổ đi bạn :v Có cái nào thấp hơn 10GB không?

• Admin Quản trị viên

Mình đã tải game về và thử Update. Mọi thứ trơn tru không 1 lỗi lầm. Bạn vui lòng kiểm tra lại như sau:

1. Tắt game đi. Khi Update ko được chạy game hoặc bất kỳ cái gì trong thư mục game

2. Dung lượng ổ chứa game phải lớn hơn tổng dung lượng của game. (Mình đang nghi ngờ bạn ko đủ dung lượng)

• minh cg bi loi nhu ban =(

• Admin Quản trị viên

@Minh Phạm đọc comment của tôi bên trên. Update hoàn toàn tốt. Còn lỗi của ông thì ông up cái hình lên đây.

• Admin Quản trị viên

Dung lượng ổ F bạn còn bao nhiêu ?

• Admin Quản trị viên

@Nguyễn Dũng 1.Khởi động lại máy
      2. Xóa game, giải nén lại
      3. Update lại

• @Admin Eo, em làm như vậy trước khi đăng bài lên hỏi mà anh. Đường dẫn chả có gì đặc biệt cả, em để thư mục game trực tiếp sau ổ F (F:\Medieval Dysnasty)

• Admin Quản trị viên

@Nguyễn Dũng Mình trả lời bạn bên trên r

Chatbox