Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Không chạy được IDM Patcher

bởi Lynh_4

22 October 2020

9076

23

được liên kết với bài viết Internet Download Manager Retail v6.42 Build 7 + Patcher

Mình tải IDM bản Retail v6.38 Build 7 + Patcher về. 

Mình cài IDM vào đường dẫn C:\Program Files (x86)\Internet Download Manager. (hình 1)

Mình mở IDM Patcher lên và dẫn vào đường dẫn của IDM. (hình 2)

Sau khi chạy xong thì nó hiện cmd với 3 dòng Not Found. (hình 3) Và IDM không chạy được và hiện bảng "IDM has not been registered for 30 days"

Không biết mình đang làm sai bước nào không?

Không chạy được IDM PatcherKhông chạy được IDM PatcherKhông chạy được IDM Patcher

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Not Found không phải 3 dòng là cả 1 đống dòng bạn nhé. Hãy cứ kệ nó. Nó đang quét các phiên bản cũ và tìm ra phiên bản thích hợp để chỉnh sửa lại KEY mà thôi.

Tóm lại:
    Chạy lại patch và để nguyên cái bảng đen đó cho nó chạy

• Lynh_4 Thành viên

@Admin gửi đây luôn hả?

• Admin Quản trị viên

@Lynh_4 uhm gửi đây luôn đi bạn

• Admin Quản trị viên

XONG nhé, lý do lỗi là do có phần mềm diệt Virus chạy ngầm => không cho chạy CMD => gây lỗi. Xóa nó là xong.

• ad ơi idm patcher
    của mình chỉ hiện cmd ra rồi tắt ngay lập tức chứ không có chạy thêm.

• Võ Thành Nhân Thành viên kim cương

@leminhduc xem có trình duyệt virus nào đang chạy ko, nó ko cho chạy cmd ấy

• @Võ Thành Nhân ko co bro

• Admin Quản trị viên

@leminhduc Tắt ngay lập tức thì 100% có diệt Virus chạy ngầm bạn nhé. Tải Defender Control về rồi tắt Defender thử xem nhé.

• Admin ơi khi giải nén file thì xuất hiện lỗi tổng kiểm tra tập tin bị hỏng thì làm sao ạ ?

• @Admin ơi, mình chạy file setup cài được r, mà không mở được file Patcher, mình đã thử tắt phần mềm diệt virus cũng k mở được, xin admin giúp đỡ ạ

• Admin Quản trị viên

@Huynh Man Dat KO mở được vậy nó báo lỗi gì ? Bạn nói thế thì ai giúp được bạn ? Nếu nó ko hiện lỗi gì mà chỉ đơn giản là bảng CMD (bảng màu đen) không hiện lên thì chứng tỏ trong máy bạn vẫn còn diệt Virus chạy ngầm. Nó không cho phép chạy CMD

• @Admin Cơ bản là em bấm vào cái file đó nó không hiện lên gì hết ạ...

Chatbox