Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

chạy launcher game LOTF laucher tắt và hiện trang linkneverdie rồi hiện lại laucher

bởi khoa

20 October 2023

1587

9

được liên kết với bài viết Lords of the Fallen

em đã làm theo hướng dẫn trên FAQS của ad và cũng làm tất cả  cập nhật  cài các phần mềm tuân thủ hết ạ nhưng nó vẫn bị bấm vào laucher rùi laucher tự tắt đi hiện lên trang linkneverdie rồi hiện lại laucher ạ em nghĩ lúc đâu do con đồ hoạ ko phù hợp game nhưng mà em đã cài cả patch update của mình rui nhưng vẫn ko dc ạ em ko dc thông minh trong máy tính lắm, em tuân thủ hết FAQS của ad và làm theo nhưng nó bị em ko biết em sai ở đâu ạ ad hổ trợ em ạ. dạ em có cài thêm các patch update luôn ạ minh xem hình ạ

chạy launcher game LOTF laucher tắt và hiện trang linkneverdie rồi hiện lại laucher

• SW (Bá) Quản trị viên

sau khi teamview 1 ông thì ông đó dùng VGA AMD + chưa update driver VGA mới nhất => không tuân thủ FAQs (https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76#soft)
    Update lên xong chơi ngon lành

• bác thử xem bản window mới nhất chưa ? đợt e dùng win10 1809 cũng bị i chang bác , nên e up lên w11 thì chạy được

• khoa Thành viên

@NguyenHoan em nghe noi win11 bi loi a win 10 22h2 la choi dc a nhung em ko hieu sao ko choi dc

• @khoa e cũng k rõ nữa bác , chắc phải đợi 1 thời gian đợi game fix r mới chơi được quá , w11 e thi thoảng cũng bị crash mà vô game thì được

• SW (Bá) Quản trị viên

bạn vào hồ sơ cá nhân bổ sung cấu hình máy

Chatbox